| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Jiajue |
| Số mô hình: | GD705A GD825A |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 cái |
| Giá bán: | $60/pc |
| chi tiết đóng gói: | 287-01-18340 Đệm động cơ dành cho học sinh GD705A GD825A được đóng gói trong bao bì xuất khẩu tiêu c |
| Thời gian giao hàng: | 1-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T, Western Union, |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/tháng |
| Tên sản phẩm: | đệm động cơ | Vật liệu: | Thép |
|---|---|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc | MOQ: | 1 |
| OEM: | Ủng hộ | ||
| Làm nổi bật: | GD705A bộ giảm chấn động cơ,GD825A bộ giảm chấn động cơ,đệm động cơ máy xúc có bảo hành |
||
| Tên sản phẩm | Đệm động cơ |
| Số phần | 287-01-18340 |
| Tên thương hiệu | JIAJUE |
| Khả năng tương thích mô hình | GD705A GD825A Máy phân loại |
| Điều kiện | Mới |
| Có sẵn | Đội ngũ giàu có |
| Trọng lượng ước tính | 2kg |
| Kích thước (một đơn vị) | 10cm x 10cm x 6cm |
| Thời gian giao hàng | Thông thường được giao trong vòng 1-3 ngày sau khi thanh toán |